Haukar-ÍBV á miđvikudag 8 manna

Leikur á Ásvöllum á miđvikudag kl 17:00 í 8 manna boltanum.

Haukar-ÍBV kl 17:00 mćting kl 16:30

Viktor,Ţórđur,Sebastian,Axel,Alexander B,Kristófer J,Dagur Ari,Árni K,Piotr.

 


Fram - Haukar á ţriđjudag

Spilum Rauđir

Spilađ verđur viđ Fram á ţriđjudag í Úlfarársdal 

A leikur kl 16:00 mćting 15:15

Ţorsteinn,Teitur,Sigfús,Sindri,Eggert,Maggi,Andri,Palli,Mikael D,Birkir,Alonsó,Dagur,Bartoz.

Varamenn í A byrja B leikinn.

B leikur kl 17:30 mćting 16:45

Bjarki,Myrkvi,Dagur M,Arnór B,Mikael Ú,Hilmir,Teddi,Egill,Daníel M,Kristófer Ţ,Baldvin,Janus.

Varamenn í B byrja C leikinn.

C leikur kl 19:00 mćting kl 18:15

Alexander,Dagur B,Erling,Sibbi,Piotr,Óskar K,Árni Karl,Lúkas,Halldór,Örn.


Ćfum ţessa viku-síđan frí

Viđ ćfum ţessa viku og síđan er sumarfrí frá föstudeginum 24. júlí til ţriđjudags 4. ágúst.


Víkingur - Haukar föstudag

Bláir búningar.

Síđasti leikur fyrir fríiđ er á föstudag 17.júlí í 8 manna boltanum.

Víkingsvöllur

Víkingur-Haukar kl 12:00 mćting 11:30

Haukur,Alexander,Pétur,Kristófer K,Kristófer J,Arnór,Baldvin,Arnór Y,Sturla,Árni Karl,Alexander B.


Ćfing á sunnudag-leikir mánudag

ATH.  Spilum í Bláum búningum

Spilađ verđur viđ Selfoss á mánudag í A og B liđum en leiknum í C liđum hefur veriđ frestađ fram í ágúst.

Haukar-Selfoss A leikur kl 16:00 mćting kl 15:15

Ţorsteinn,Teitur,Eggert,Sindri,Sigfús,Palli,Maggi,Andri S,Birkir,Alonsó,Mikael D,Bartozs,Mikael Ú,Dagur O,Hilmir,Kristófer Ţ.

Varamenn byrja B leikinn.

Haukar-Selfoss B leikur kl 17:30 mćting 16:45

Haukur,Alexander,Arnór B,Egill,Teddi,Daníel M,Janus,Halldór,Lukas,Erling.

 


FH - Haukar á ţriđjudag

Spilađ verđur viđ FH á ţriđjudag 6.júlí í 8 manna boltanum. Spilađ er á Kaplakrika.

FH2-Haukar kl 17:00 mćting 16:30

Bjarki,Dagur B,Dagur Ari,Ţórđur,Kristófer J,Kristófer K,Árni Karl,Óskar Karl,Aron V,Örn,Sebastian,Alexander B.

Engin ćfing hjá ţeim sem spila leikinn.


Leikir viđ Stjörnuna á miđvikudag

Spilađ verđur viđ Stjörnuna á miđvikudag í A,B og C liđum.

Leikiđ verđur á Stjörnuvellinum.

 

A leikur kl 16:00 mćting 15:15

Ţorsteinn,Teitur,Eggert,Sindri,Sigfús,Palli,Maggi,Andri S,Birkir,Alonsó,Mikael D,Bjarki,Bartozs,Mikael Ú,Dagur,Myrkvi.

Varamenn byrja B leikinn.

B leikur kl 17:30 mćting 16:45

Haukur,Hilmir,Arnór B,Kristófer Ţ,Egill,Teddi,Daníel M,Janus,Halldór.

Varamenn byrja C leikinn.

C leikur kl 19:00 mćting 18:15

Alexander,Bjarki,Kristófer K,Erling,Bjarmi,Kristófer K,Baldvin,Dagur B,Lukas,Árni K,Óskar K,Sebastian,Dagur Ari,Eiríkur.


Ćfing kl 13:30 miđ og fimmtudag

Vegna N1-mótsins eru ćfingar kl 13:30 á miđvikudag 1. júní og fimmtudag 2. júní.

kv ţjálfarar


Frestađ í 8 manna boltanum

Leiknum sem átti ađ vera á morgun mánudag í 8 manna boltanum viđ Ţrótt Voga hefur veriđ frestađ ţar sem ţeir ná ekki í liđ.


FH - Haukar á miđvikudag

Kaplakriki.

FH-Haukar í A liđum kl 16:00   mćting 15:15

Ţorsteinn,Teitur,Sindri,Sigfús,Maggi,Palli,Andri S,Dagur O,Mikael,Birkir,Bartozs,Myrkvi,Mikael Ú,Alonso.

 

 

FH-Haukar C liđ kl 17:30 grasiđ mćting kl 16:45

Alexander Ţ,Kristófer J,Dagur B,Lukas,Piotr,Óskar K,Kristófer K,Arnór B,Daníel M,Janus,Halldór,Bjarmi,Sebastian,Örn.


« Fyrri síđa | Nćsta síđa »

Innskráning

Ath. Vinsamlegast kveikiđ á Javascript til ađ hefja innskráningu.

Hafđu samband