Ćfingar hjá nýjum 4. flokk

Ný ćfingartafla tekur gildi eftir helgi og verđur nýr 4. flokkur drengir fćddir 2007 og 2008 saman á ćfingum.

Ćfingar í september verđa tvisvar í viku og bćtist ţriđja og fjórđa ćfingin viđ á miđvikudögum og laugardögum í okt okt.

Ćfing á mándögum kl 16:00-17:00 í sept

Ćfing á miđvikudögum kl 15:00-16:00 byrjar í okt

Ćfing á fimmtudögum kl 17:00-18:00 í sept

Ćfing á laugardögum kl 13:00-14:00 byrjar í okt.


Valur-Haukar á föstudag

Nćsti leikur í Íslandsmótinu er á föstudag í Reykjavík.

A liđ kl 16:00

B liđ kl 17:30

C liđ kl 19:00

 

ATH. Bláir búningar.

16:00 A leikur mćting 15:15

Ţorsteinn,Sindri,Eggert,Sigfús,Maggi,Andri,Alonsó,Palli,Dagur O,Mikael D,Bartosz,Egill,Teitur,Baldvin.

Varamenn í A byrja B leikinn

17:30 B leikur mćting 16:45

Bjarki,Arnór,Dagur M,Mikael Ú,Myrkvi,Teddi,Daníel,Halldór,Kristófer Ţ,Janus, A,Lukas,Hilmir,Erling.

Varamenn í B byrja C leikinn

19:00 C leikur mćting 18:15

Alexander/Helgi,Freyr,Sturla,Pétur,Sibbi,,Kristófer J,Sebastian,Örn,Árni K,Kristófer K,Dagur Bj,Óskar K,Alexander B,Dagur A.


Haukar-Selfoss á fimmtudag í C liđum

Spilum Bláir.

Frestađi leikurinn viđ Selfoss verđur spilađur á fimmtudag.

Grasleikur

Haukar-Selfoss C liđ kl 16:45 mćting kl 16:00

Alexander,Piotr,Sibbi,Erling,Kristófer K,Daníel M,Lukas,Dagur B,Janus,Sebastian,Halldór,Alexander B,Kristófer J,Örn,Árni K,Óskar K


Spilađ ţriđjudag í 8 manna bolta

Spilum Rauđir.

Frestađur leikur viđ Ţrótt Voga verđur á Ásvöllum á ţriđjudag.

Haukar-Ţróttur V kl 16:30 mćting kl 16:00

Alexander,Pétur,Dgur B,Kristófer K,Kristófer J,Alexander B,Örn,Sebastian.


Ćfingar í vikunni

24.-28. ágúst

Mánudagur 16:30

Ţriđjudagur 16:30

Fimmtudagur 16:30

Föstudagur Leikur

 


Spilađ viđ Aftureldingu á laugardag 8 manna

Leikur á laugardag viđ Aftureldingu í 8 manna boltanum, verđur breytt í 11 manna bolta og stóran völl.

Ásvellir

Haukar-Afturelding kl 12:00 mćting 11:15

Helgi,Viktor,Lukas,Daníel M,Pétur,Kristófer J,Kristófer K,Pétur,Alex Bj,Örn,Sebastian,Dagur B,Dagur A,Axel,Eiríkur,Sebastian,Baltasar,Aron V.


Spilum á fimmtudag viđ Fylkir

Nćsti leikur í Íslandsmótinu er á fimmtudag á Ásvöllum.

A liđ kl 15:00

B liđ kl 16:20

C liđ kl 17:40

Ásvellir

15:00 A leikur mćting 14:15

Ţorsteinn,Sindri,Eggert,Sigfús,Maggi,Andri,Alonsó,Palli,Dagur O,Mikael D,Bartosz,Kristófer Ţ,Egill,Teitur.

Varamenn í A byrja B leikinn

16:20 B leikur mćting 15:30

Bjarki,Arnór,Dagur M,Mikael Ú,Myrkvi,Baldvin,Teddi,Daníel,Halldór,Janus,Freyr A,Lukas,Hilmir.

Varamenn í B byrja C leikinn

17:45 C leikur mćting 17:00

Alexander,Pétur,Sibbi,Erling,Kristófer J,Sebastian,Örn,Árni K,Kristófer K,Dagur Bj,Óskar K,Axel,Alexander B,Dagur A,Ţórđur.


Spilađ viđ HK á sunnudag

Ásvellir

13:00 A leikur mćting 12:15

Ţorsteinn,Sindri,Eggert,Sigfús,Maggi,Andri,Alonsó,Palli,Teitur,Dagur O,Mikael D,Bartosz,Kristófer Ţ,Egill.

Varamenn í A byrja B leikinn

14:30 B leikur mćting 13:45

Bjarki,Arnór,Dagur M,Mikael Ú,Myrkvi,Baldvin,Teddi,Daníel,Halldór,Janus,Freyr A,Lukas.

Varamenn í B byrja C leikinn

16:00 C leikur mćting 15:15

Alexander,Helgi,Pétur,Sibbi,Erling,Eiríkur,Kristófer J,Sebastian,Örn,Árni K,Kristófer K,Dagur Bj,Óskar K,Axel,Ívar,Dagur A.


Frí á morgun fimmtudag

Engin ćfing á fimmtudag ćtlast til ađ leikmenn taki daginn rólega og fari t.d. í sund og mćting síđan á Ásvelli á föstudagsmorgun kl 06:55. Leikirnir verđa sýndir á KAtv á youtube. Öll liđin fara í sund (ekki skylda) og Pizza eftir C leikinn.

KL 14:00 A leikur

KL 15:20 B leikur

KL 16:55 C leikur


Ćfing í dag ţriđjudag

Ćfing hjá ţeim sem ekki eru ađ keppa í dag verđur međ 5. flokk kl 13:30.


Nćsta síđa »

Innskráning

Ath. Vinsamlegast kveikiđ á Javascript til ađ hefja innskráningu.

Hafđu samband